ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศตามหาคนหาย สาบสูญไป ๑ เดือนเต็ม ท่านใดติดต่อได้ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ  (อ่าน 1700 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
คนที่หาย ชื่อยูสเซอร์ล็อคอินคือ "andi" ชื่อที่ติดต่อผมคือ ภาโณตม์ รับทราบว่ายังมีลมหายใจอยู่เมื่อวันที่ ๑๘ ก.ค. ๕๘ จนถึงปัจจุบันนี้ไม่ทราบว่าเป็น ตาย ร้าย ดี อย่างไร ติดต่อไม่ได้เลย แม้แต่เบอร์โทรฯอ๊อฟฟิคที่ให้ไว้ ก็บอกว่าไม่รู้จัก รายละเอียดตามรูปครับ

ท่านใดเป็นเพื่อน หรือทราบข่าว รบกวนแจ้งด้วยครับ หลังวันที่ ๓๑ นี้ ผมจะแจ้งความดำเนินคดีต่อ เพื่อขอรับเครื่องใหม่มาให้คนอื่นแทนครับ

ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ตามตัวยังไม่เจอ แต่รูปโปรไฟล์ในไลน์ มีการเปลี่ยนแปลง ไม่เป็นไรครับ ผมแจ้งความดำเนินคดีแล้วครับ