ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม openbox x5 super กับการใช้ iptv ด้วยครับ  (อ่าน 2326 ครั้ง)

ออฟไลน์ adtong

• LCD TV member
  • **
สอบถาม openbox x5 super กับการใช้ iptv ด้วยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 12:28:00 pm »
สอบถาม openbox x5 super กับการใช้ iptv
ถ้าจะเล่น iptv ต้องเปิดด้วยแอป หรือยังไงครับ
พอดีจะเอามาเล่นระบบ iptv
และกล่องนี้ เล่น วีดิโอผ่านเว็บบราวเซอร์ได้ไหม
ผมจะเล่นกับ ippaybox ครับ

ออฟไลน์ Karnsp

• *
Re: สอบถาม openbox x5 super กับการใช้ iptv ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 05:46:37 am »
สอบถาม openbox x5 super กับการใช้ iptv
ถ้าจะเล่น iptv ต้องเปิดด้วยแอป หรือยังไงครับ
-  IPTV ต้อง save link ใส่ Flahdrive แล้วเเล้วดูเอาครับ

และกล่องนี้ เล่น วีดิโอผ่านเว็บบราวเซอร์ได้ไหม
ผมจะเล่นกับ ippaybox ครับ
 -  ถ้ามีกล่องก็ลองดูครับ  เเต่ไม่น่าจะเล่นได้ คหสต

รอผู้รู้ท่านอื่นมาคอนเฟริมอีกทีครับ