ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดระวัง ขายของราคาถูก โอนเงินแล้วหาย ณัฐธิดา เจียระนัย เลขบัญชีครับ 8700188470  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ tana08

• Flat TV member
  • *
โปรดระวัง ณัฐธิดา เจียระนัย เลขบัญชีครับ 8700188470 ขายของราคาถูก โอนเงินแล้ว ลบ ไลน์ทิ้ง

เบอร์ที่ให้ไว้ติดต่อไม่ได้อ้างว่าปิดเครื่อง จะเน้นให้ติดต่อทาง line อย่างเดียว แนวๆไอดี applelovely muny11
 nicha ฯลฯ

เปลี่ยน user ทั้งในบอร์ด  และ Id:line บ่อยครั้ง เช่น ID

ทั้ง rakgames overclock

ลงขายหลายเวปไซต์ รูปภาพคล้ายๆครับ โดนมาหลายครับ

โปรดระวังนะครับ เตือนด้วยความหวังดี

ถ้าเจ้าตัวเห็นแล้ว กรุณาติดต่อกลับด้วยนะครับ ก่อนที่จะดำเนินคดี ตามกฎหมายครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2015, 11:32:49 am โดย tana08 »

• *
ติดต่อมาแล้วนะครับ จะทำการคืนเงินให้วันจันทร์ 31/8/58 แล้วจะลบกระทู้นะครับ

ขอบคุณพื้นที่ครับ

• *
สรุปว่ายังหายเหมือนเดิมนะครับ  [คุก] [คุก]