ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังหา HD Player มาดูหนังกับ Ext.Hard disc ครับ  (อ่าน 3152 ครั้ง)

ออฟไลน์ patboon10

• Flat TV member
  • *
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ดูหนังผ่าน Ext.Hard disc.

ออฟไลน์ Teerasang

• LCD TV member
  • **
ผมเพิ่งซื้อCloudHD1195มาใช้ แนะนำเลยครับตัวนี้ภาพสวย ดูหนังก็ลื่นไหล ไม่มีปัญหาเรื่องซับ ถ้าอยากได้เครื่องดูหนังดีๆภาพโอเคตัวนี้ก็น่ามองครับ

ออฟไลน์ patboon10

• Flat TV member
  • *
ผมเพิ่งซื้อCloudHD1195มาใช้ แนะนำเลยครับตัวนี้ภาพสวย ดูหนังก็ลื่นไหล ไม่มีปัญหาเรื่องซับ ถ้าอยากได้เครื่องดูหนังดีๆภาพโอเคตัวนี้ก็น่ามองครับ

ขอบคุณครับที่แนะนำ..
รุ่นนี้ ถอดเสียง True HD ได้ไหมครับ และราคาแพงไหมครับ ผมตั้งงบไว้ 4000 บาท ครับ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ดูหนังผ่าน Ext.Hard disc.

ผมใช้ Mede8ers MED600X3D กับ Egreat R6S pro

ต่อ HDD ผ่าน usb

ภาพสวย เสียงดี ลื่นดี ทั้งสองตัวครับ ^_^

ออฟไลน์ taonoi16

• Edge LED TV member

ขอบคุณครับที่แนะนำ..
รุ่นนี้ ถอดเสียง True HD ได้ไหมครับ และราคาแพงไหมครับ ผมตั้งงบไว้ 4000 บาท ครับ
ได้ครับ

ออฟไลน์ nongyui

Cloud hd 1195 ค่ะ ภาพสวย เล่นไฟร์ได้ครบ อ่านซัพได้ดี และยังมี แอนดรอยด้วย ใช้งานได้หลากหลายค่ะ

ออฟไลน์ Lekjang

ผมจะเอามาฟังเพลงด้วย ตัดใจไม่ขาดระหว่าง

Cengrand 360 /380/390 ไม่รู้ว่า มันต่างวกันไหมครับ

กับ A410 เนี่ยะ

แต่โทรไปวันนั้น บอกของหมดทุกรุ่นเลย ....จริงๆเหรอครับ

ออฟไลน์ teenoishop

ผมจะเอามาฟังเพลงด้วย ตัดใจไม่ขาดระหว่าง

Cengrand 360 /380/390 ไม่รู้ว่า มันต่างวกันไหมครับ

กับ A410 เนี่ยะ

แต่โทรไปวันนั้น บอกของหมดทุกรุ่นเลย ....จริงๆเหรอครับ
cen.grand ไม่ผิดหวังครับ ลองดูเจ้านี้ดูครับเหนปล่อยยุ http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=164332.0

ออฟไลน์ Lekjang

กลัวครับ  Log in  ใหม่เอี่ยมเลย

ผมอยู่ ตจว. ด้วยครับ

เช็คประวัติเบอร์โทรก้อไม่มีประวัติครับ 5555 [ไม่พูด] [ไม่พูด] [ไม่พูด]

ออฟไลน์ teenoishop

กลัวครับ  Log in  ใหม่เอี่ยมเลย

เช็คประวัติเบอร์โทรก้อไม่มีประวัติครับ 5555 [ไม่พูด] [ไม่พูด] [ไม่พูด]
อ่อครับ ซื้อใหม่เลยครับสบายใจสุดๆ

ออฟไลน์ PasinKrab

• LCD TV member
  • **

อ่อครับ ซื้อใหม่เลยครับสบายใจสุดๆ

ซื้อใหม่ดีกว่าครับ [ม่ายยย]