ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง GMMz HD(CTH) กำลังจะหมดอายุ ..ซื้อโปรอะไรต่อดีครับ  (อ่าน 959 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
เดิมใช้ Platinum  หรือ Gold  ไม่รู้ดูบอล CTH  อะครับ

ไม่ทราบว่าถ้าต่อสัญญาต้องซื้อบัตรมาเติม หรืออะไรดีครับ

ขอดูบอลได้+Starworld  ( ติด masterchef  ครับ อิๆๆ)

จานดำ ครับ

ปล. วันก่อนมีเซลลโทรมาหาผม 2,900 ดูได้ 3 เดือนเอง  [เศร้า] [เศร้า]

ออฟไลน์ devils101

• Flat TV member
  • *
Re: กล่อง GMMz HD(CTH) กำลังจะหมดอายุ ..ซื้อโปรอะไรต่อดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 08:39:39 am »
ถ้าจะเติมเงินเหมือนจะแพงกว่าซื้อกล่องใหม่อีก ถ้าเป็นไปได้ขายกล่องเดิมแล้วไปซื้อกล่องใหม่ ส่วนตัวขายกล่องเดิมไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะซื้อกล่องใหม่รึเปล่า จะได้มีข้ออ้างออกไปดูบอลนอกบ้าน

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
Re: กล่อง GMMz HD(CTH) กำลังจะหมดอายุ ..ซื้อโปรอะไรต่อดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 12:21:52 pm »
ถ้าจะเติมเงินเหมือนจะแพงกว่าซื้อกล่องใหม่อีก ถ้าเป็นไปได้ขายกล่องเดิมแล้วไปซื้อกล่องใหม่ ส่วนตัวขายกล่องเดิมไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะซื้อกล่องใหม่รึเปล่า จะได้มีข้ออ้างออกไปดูบอลนอกบ้าน

[หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น]

[เศร้า] [เศร้า] [เศร้า] หนักกว่าเดิมอีกเหรอ 5555

ขอบคุณน้า devils  ครับ ...

ผมหมดวัยที่จะไปดูบอล กินเหล้านอกบ้านละครับ เบื่อมาก อยากอยู่บ้านอบย่างเดียวแล้ว วันนี้ 555

นั่งกินเหล้าดูบอลกะลูก กะเมีย 2-3  คน อิๆๆๆๆ ...