ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ samsung smart TV ua46d6000sr  (อ่าน 1349 ครั้ง)

ออฟไลน์ RoseAppleChom

• *
ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ samsung smart TV ua46d6000sr
« เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 04:41:08 am »
คืออยากสอบถามว่ารุ่นua46d6000sr รีสตาท์ smart hub แล้ว ไม่มี เว็บเบราว์เซอร์ เหรอค่ะ!!?
โทรไปสอบถามศูนย์มาบอกว่ารุ่นตัวD ไม่สามารถเล่นเวปปกติได้ และไม่สามารถแก้ไขอะไรได้
ก็เลย งงๆ ค่ะ ว่าทำไมเพื่อนใช้รุ่นเก่ากว่าเรา ทำไมถึงเล่นเวปได้ค่ะ ขอถามผู้รู้ชี้แนะหน่อยค่ะ
มือใหม่มากๆ มีทีวีมานานไม่เคยสนใจ พอแอนดรอยบ๊อซเสียจำเป็นต้องมาใช้ทีวี ก็ทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ [ร้องไห้]