ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อกล่องดาวเทียมดูบอลอังกฤษ กล่องไหนคุ้มค่าที่สุดครับ  (อ่าน 2936 ครั้ง)

ออฟไลน์ damdonsak

• LCD TV member
  • **
จะซื้อกล่องดาวเทียมดูบอลอังกฤษ กล่องไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

เน้นกล่องบนดินครับผม

ออฟไลน์ khunita

• Flat TV member
  • *
แนะนำเป็น gmm ครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ถ้าเอาระยะยาว รอให้ผลการประมูลรอบใหม่จบก่อนดีกว่าครับ ซื้อตอนนี้อาจใช้ได้ไม่ถึงปีแล้วเปลี่ยนเครื่องใหม่

ออฟไลน์ devils101

• Flat TV member
  • *
ถ้าจะรอเจ้าใหม่ฤดูกาลนี้ก็ไม่ได้ดู ถ้าดูฤดูกาลนี้เป็นผมขอเลือก กล่อง PSI O2X HD (ติดจานดำ) แล้วเติมเงินดู 1 ปี  ส่วนตัวเดาเอาตามความรู้สึกว่า PSI เค้าเป็นพันธมิตรกับทุกเจ้า

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
ถ้าจะรอเจ้าใหม่ฤดูกาลนี้ก็ไม่ได้ดู ถ้าดูฤดูกาลนี้เป็นผมขอเลือก กล่อง PSI O2X HD (ติดจานดำ) แล้วเติมเงินดู 1 ปี  ส่วนตัวเดาเอาตามความรู้สึกว่า PSI เค้าเป็นพันธมิตรกับทุกเจ้า

[yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ PasinKrab

• LCD TV member
  • **
ดูบอลก็PSI