ผู้เขียน หัวข้อ: DUNE by NICETY SHOP เลิกอัพเดตแล้ว!!!!! ต้องจ่ายเงินนะครับถ้าจะดูรายการใหม่ๆ  (อ่าน 2609 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jabervoc

• *
ผมเพิ่งซื้อDune 303D มาได้2เดือนครับ แล้วตอนซื้อคนขายก็บอกว่า ช่องรายการสามารถดูได้และทาง
บ.ไนซตี้จะคอยอัพเดต ตลอด ล่าสุดมานี้พบว่ารายการหนังจะไม่อัพเดตแล้วนะครับ ยกเว้นจะยอมจ่ายเงินเพิ่มเป็นค่าดูแลserver
จึงอยากออกมาแจ้งเตือนครับว่า รายการของnicety shop ถ้าคุณอยากดูรายการต่างๆคุณต้องจ่ายรายเดือนเพิ่มจากค่าตัวเครื่องนะครับ
อย่าให้ทางร้านหลอกคุณได้นะครับ

ปล.ผมโคตรหงุดหงิดกะเรื่องนี้เลย เครื่องไม่ใช่ถูกๆ เสียดายเงินมากครับ แนะนำไปซื้อกับค่ายอื่นทั้งถูกกว่าและเชื่อว่าบริการก็น่าจะดีกว่ามากครับ
บ.ไนซ์ตี้ ผมเคยไม่เชื่อคนที่เค้าด่าไว้ รู้ตัวเลยว่าโง่เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2015, 04:22:25 pm โดย Jabervoc »

ออฟไลน์ Kitty Kitti

• LCD TV member
  • **

ออฟไลน์ akanit

• Edge LED TV member
ดดด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 05:08:11 pm »
ตรูนึกไว้แล้วตั้งแต่แรก

ออฟไลน์ tawatch

• Flat TV member
  • *
หัวอกเดียวกันครับ...อย่างเซ็งเลย