ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ  (อ่าน 10595 ครั้ง)

ออฟไลน์ avr avr

• LCD TV member
  • **
ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ
« เมื่อ: กันยายน 16, 2015, 07:36:19 am »
ขอปิดกระทู้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2015, 05:29:25 pm โดย avr avr »

ออฟไลน์ Original

• **
แล้วทางผู้ขาย เขาว่าไงบ้างครับ....... [ร้องไห้]

ออฟไลน์ หนึ่ง..bk51

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ Hi-Def Shop

• Full LED TV member
  • Hi-Def Shop
    • http://www.hidefshop.net
ขออภัยนะครับผมแจ้งใว้แล้วว่ารับประกัน 30 วัน

ออฟไลน์ Original

• **
ขออภัยนะครับผมแจ้งใว้แล้วว่ารับประกัน 30 วัน

ตรงประกัน 30 วันนะมันคนละเรื่องนะ ตรงที่คุณลงขายว่าเครื่องใหม่ แล้วไงสมาชิกได้รับเครื่องเก่าไป

เขาก้อต้องได้รับเครื่องใหม่ตามที่ท่านลงขายสิครับ? (ปล. ทำไมท่านถึงไม่ลงขายเป็นเครื่องมือสองไป แล้วประกันใจ 30 วัน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2015, 05:50:46 pm โดย Original »

ออฟไลน์ Hi-Def Shop

• Hi-Def Shop
    • http://www.hidefshop.net

ตรงประกัน 30 วันนะมันคนละเรื่องนะ ตรงที่คุณลงขายว่าเครื่องใหม่ แล้วไงสมาชิกได้รับเครื่องเก่าไป

เขาก้อต้องได้รับเครื่องใหม่ตามที่ท่านลงขายสิครับ? (ปล. ทำไมท่านถึงไม่ลงขายเป็นเครื่องมือสองไป แล้วประกันใจ 30 วัน)

ต้องขออภัยผมก็ตอบตกลงกับคนซื้อว่ายินดีคืนเงินนะครับ

ออฟไลน์ khwan2510

เคสนี่เข้าข่ายหลอกลวงนะ ที่ Overclock อีก เท่าที่ทราบเขามีอย่างน้อย 2 User เคยท้วงเรื่อง app. ฟโหลดฟรีไม่มีหรอก เขาก็ใช้อีก User นึงเข้ามาบอก ระวังกันให้ดี

ต้องขออภัยผมก็ตอบตกลงกับคนซื้อว่ายินดีคืนเงินนะครับ

ออฟไลน์ wankun

• *
เสียใจแทนด้วยครับ

• **
ก็ลงว่าขายของใหม่ แล้วของใหม่อยู่ไหนครับ
การรับประกันมันคนละส่วนกันครับ

• **
Re: User hidefshop ขายของเก่า ให้ลูกค้าแล้วบอกว่าของใหม่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 06:42:02 am »
คุณ hidefshop คุณช่วยตอบให้ตรงประเด็นครับ
คำถามนะครับ คุณขายของเก่าหรือของใหม่ให้ลูกค้า
ผมอยากให้คุณยอมรับในส่วนนี้ก่อน ผมก็ไม่เข้าใจคุณเลย
จะสร้างศัตรูไปทำไม ตัวคุณเองก็ทำ iptv เถื่อนอยู่
เอาว่าคุณตอบมาว่า ของใหม่หรือของเก่าที่ส่งให้ลูกค้า
แล้วอย่าเอาคำว่ารับประกันมาอ้างอีกนะครับ

• **
Re: User hidefshop ขายของเก่า ให้ลูกค้าแล้วบอกว่าของใหม่
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 05:47:10 am »
รอคำตอบอยู่นะครับ

ออฟไลน์ Thong237

• Flat TV member
  • *
Re: โดนคุณ hi-def shop หลอกขายของ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 07:37:40 am »
เสียใจด้วยครับ ไม่น่าหลอกลวงกันแบบนี้ ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

ออฟไลน์ king3847

Re: โดนคุณ hi-def shop หลอกขายของ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 08:33:19 am »
แล้วเรื่องเหมา 6เดือน ผมโดน700 แต่ไปตั้งกระทู้รับ ที่400   10ท่านก็4000 เสร็จแล้วดูไม่ได้ดูแล้วค้าง ทำไงครับ
อธิบายให้ฟังหน่อยสิ ไม่ได้เกรียน นะ แต่เสียอารมณ์มากเลย ดูแล้วค้างเนี่ย  ค้างไม่ว่าบางที่ มีแต่ภาพไม่มีเสียงก็มี

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 08:59:22 am »
แล้วเรื่องเหมา 6เดือน ผมโดน700 แต่ไปตั้งกระทู้รับ ที่400   10ท่านก็4000 เสร็จแล้วดูไม่ได้ดูแล้วค้าง ทำไงครับ
อธิบายให้ฟังหน่อยสิ ไม่ได้เกรียน นะ แต่เสียอารมณ์มากเลย ดูแล้วค้างเนี่ย  ค้างไม่ว่าบางที่ มีแต่ภาพไม่มีเสียงก็มี
pass ที่ให้คุณมา pass เดียวมันเข้าได้ทุกเครื่องโดยที่ไม่ต้องออกจากระบบ ไปคิดต่อเอาเองนะครับ

ออฟไลน์ Jim Mee

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 09:29:08 am »
มาหลอกกันได้ ชั่ว เนอะ

ออฟไลน์ khwan2510

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 09:43:26 am »
เจ้าของบอกว่ารับเครื่องต่อมาอีกที เป็นไปได้หรือที่จะไม่ตรวจสอบว่านี่คือของมือสองที่สภาพเยินมาก คำตอบที่บอกว่ายินดีคืนเงินมันไม่ใช่คำตอบที่ลูกค้าอยากรับฟัง ตอนนี้ User คุณชื่อเสียไปแล้ว

ออฟไลน์ kungkung18

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 10:12:46 am »
ขายของไม่ตรงความจริงแบบนี้ก็คงได้ครั้งเดียวละครับ  [ปาดเหงื่อ]

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่เอามาแชร์ประสบการณ์

ออฟไลน์ onee

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 11:25:42 am »
 [เขย่า]