ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง android box veolo 4k หน่อยครับ  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ papeJunge

• *
สอบถามเรื่อง android box veolo 4k หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 03:31:40 pm »
สอบถามผู้รู้ หรือท่านที่เคยใช้ครับ
ไม่เคยเล่น hd player มาก่อน เอามาใช้ หลักๆ ตามนี้ครับ
ใช้กับ tv 1080p ไม่มี 3D ครับ

1. ดู series เกาหลี ผ่านเวบ สามารถทำเต็มจอ และใช้งานได้ดีไหมครับ
2. สามารถ passthrough เสียง dts-hd / dolby trueHD 5.1 ให้ AVR decode ผ่าน hdmi ได้ไหมครับ
3. แล้วในกรณี อยากต่อ tv ตรง ตัวเครื่องมันจะ down เสียง trueHD เป็น sterio ออก tv ได้ไหมครับ
4. ในส่วนของ ipTV สามารถใช้งานดู รายการ/series ของฝั่ง อเมริกาได้ไหมครับ
5. ส่วนของ wifi dual band นั้น ตัว router เราต้องเป็น dual band ถึงจะใช้งานได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ