ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม ทีวี LG plasma 42 " อินพุทช่องต่ออุปกรณ์หาย  (อ่าน 2444 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuchit

• *
จะเรียกคืนหรือเพิ่มไอคอนอินพุทเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆได้อย่างไรครับ ตอนนี้เหลือแต่ TV AV C0MPONENT เท่านั้น ส่วนช่อง HDMI 1 HDMI 2 USB หายหมดเลยเชื่อมต่อพอร์ตเหล่านี้แล้วไม่สามารถเรียกมาใช้งานได้ช่วยแนะนำวิธีการsetด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member
Re: เรียนถาม ทีวี LG plasma 42 " อินพุทช่องต่ออุปกรณ์หาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2015, 08:55:29 am »
 [โขก]

ออฟไลน์ sclass16

• Flat TV member
  • *
Re: เรียนถาม ทีวี LG plasma 42 " อินพุทช่องต่ออุปกรณ์หาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 08:42:07 pm »
ขอบคุณครับ
เลกกิ้งกันหนาว