ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับเรื่อง 3d.iso ครับ  (อ่าน 847 ครั้ง)

ออฟไลน์ kitsana_na

• Flat TV member
  • *
สอบถามเกี่ยวกับเรื่อง 3d.iso ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 12:48:31 pm »
เมื่อวานผมโหลดหนังเรื่อง transformer 2d+3dขนาด43.3gbครับ พอกดเล่นมันจะขึ้นข้อความบอกว่าจอและเครื่องต้องรองรับ 3d วนไปวนมา ต้องเข้าที่เมนู แล้วเข้าไปกดเล่นตรงบลูเร ลิส ถึงจะเล่นได้ แต่ภาพที่ออกมาก็เหมือนการแปลงหนัง 2d เป็น 3d  แปลกใจไม่เหมือนเรื่องอื่นที่โหลดมา และที่ งงกว่า คือเปิดจากคอมเล่น 3d ได้ปกติครับ ไฟล์เดียวกันด้วย