ผู้เขียน หัวข้อ: ขายสายไฟ Merlin Black Widow และสายลำโพง Nordost Red Dawn  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaede

• Flat TV member
  • *
ขายสายไฟ Merlin Black Widow และสายลำโพง Nordost Red Dawn
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2015, 04:39:53 pm »
ขอขายสายไฟ Merlin Black Widow เคยเป็น What Hifi สี่ดาว สายมีจุดเด่นที่มี Ferrite Bead สองอันเพื่อกันการกวนจากข้างนอก เป็นสาย made in UK และเนื่องจากผมซื้อจาก Singapore ก็เลยเป็น plug UK. ผมแถม adapter สำหรับปลั๊กไทยให้ครับ
ขอขายที่ 1000 บาท สายอายุ 8 ปี ผมให้สภาพสัก 80-85 % สนใตติดต่อ 0853283700

image hosting site over 5mb

adult image host

รายการที่สองที่ขอขายคือสายลำโพง Nordost Red Dawn ยาว 4 เมตร เป็น Biwire หัวทั้งสองด้านเป็น Banana เนื่องจากแมวที่รักคิดว่า สายผมเป็นของเล่นเลยมีการฝากรอยไว้บนสาย แต่ไม่มีการขาดทะลุ สายเสียงปกติดีเทียบกับสาย Blue Heaven ที่ผมมี แต่เนื่องจากผมทนเห็นรอยไม่ได้ก็เลยขอปล่อยที่สัก 4000 บาท ผมยินดีให้ทดสอบสายนะครับว่าเสียงยังดีสุดๆ อยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2015, 05:27:56 pm โดย kaede »

• *
Re: ขายสายไฟ Merlin Black Widow และสายลำโพง Nordost Red Dawn
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 04:55:19 pm »
ภาพสายลำโพงที่จะขายครับ ข้างละ 4 เมตรนะครับ

adult image upload

• *
Re: ขายสายไฟ Merlin Black Widow และสายลำโพง Nordost Red Dawn
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 05:00:16 pm »
สะภาพรอยที่มีบนสายข้างหนึ่ง มีทั้งหมด 3 จุด

picture upload sites
ขยาย

image hosting no account
จุดอื่นๆ

free photo upload

upload an image
ด้าน Amp

upload an image

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 05:04:14 pm »
รอยที่สายอีกข้าง

pic upload

picture share

photo hosting sites

image hosting 30 mb

upload pictures online
ด้าน Amp

image share

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 10:02:10 pm »
สายลำโพง Nordost ขายแล้วครับ เหลือสายไฟ Merlin  [โย่ว]