ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่เพิ่งเริ่มเล่น HD player ค่ะ  (อ่าน 1102 ครั้ง)

ออฟไลน์ vaedame

• *
มือใหม่เพิ่งเริ่มเล่น HD player ค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 11:30:50 am »
ต้องขอออกตัวก่อนว่า เพิ่งได้Cloud HD 1195มาใหม่และไม่เคยใช้กล่องดูหนังมาก่อนเลยค่ะ จึงอยากสอบถามว่าการเอาหนังเข้าไปใน HDD ต้องทำอย่างไรคะ และมีวิธีไหนที่จะเอาลง HDD ได้เร็วๆบ้างเพราะไฟล์หนังอยู่ในคอมเยอะมากเลยอ่า  [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
Re: มือใหม่เพิ่งเริ่มเล่น HD player ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 05:37:06 pm »
ซื้อ HDD ขนาด 3.5 นิ้วแล้ว copy ไฟล์จาก comp ใส่ HDD ตัวนี้แล้วเอาเสียบในเครื่องเล่นครับ
µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿