ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำทีวี ขนาดตั้งแต่ 60 นิ้วขึ้นไป งบไม่เกิน 1 แสนบาท เน้นดูหนังครับ  (อ่าน 5756 ครั้ง)

ออฟไลน์ deejaijung

• Flat TV member
  • *
ยินดีด้วยครับ  ได้ภาพถูกใจ  แถมได้ตั้ง 70 นิ้ว  เยี่ยมเลยครับ  ผมเองก็อยากได้ใหญ่ๆ แต่ไม่มีงบ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ ponpon01

• LCD TV member
  • **
ท่าน spitz ได้ 70LE960 มาราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ lastblu

• *
ท่าน spitz ได้ 70LE960 มาราคาเท่าไหร่ครับ

ผมก็อยากรู้ด้วยคนครับ ผม เท่าไรและที่ไหนด้วยครับ ท่าน

ออฟไลน์ Mr.ple

• Edge LED TV member
ขอราคากับร้าน ด้วยคน ขอบคุณมากครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ spitz

• *
ผมได้มาจากร้าน โลกอนาคตครับ ราคา 84 ครับ

แต่ผมเห็นในกระทู้อื่น เหมือนจะมีได้มาที่ 76 กับ 69 ด้วยนะครับ แต่ผมไม่ทราบว่าซื้อที่ไหน ลองเช็คดูครับ

แล้วก็ก่อนซื้ออย่าลืมตกลงกับทางร้านก่อนนะครับ ว่าถ้ามีแสงรั่วหรือ Dead Pixel จะขอเปลี่ยนตัวใหม่
หรือไม่ก็ไปเช็คที่ร้านเลย ว่าไม่มีปัญหาค่อยจ่ายเงิน
ไม่งั้นเค้าจะไม่เปลี่ยนให้ใหม่ ถึงแม้จะอยู่ในระยะ 7 วันครับ

ไม่รู้ร้านอื่นเป็นแบบนี้หรือเปล่านะครับ ลองสอบถามให้แน่ใจก่อนซื้อนะครับ

ส่วนศูนยื Sharp ที่ผมโทรไปสอบถามจะให้เคลมต่อเมื่อมี Dead Pixel 5 จุด ขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ lastblu

• *
ขอบคุณที่มาช่วยตอบนะครับ