ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ xtreamer wonder เปิด iflix ภาพไม่ขึัน  (อ่าน 1147 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phobekawaii

• *
สอบถามเกี่ยวกับ xtreamer wonder เปิด iflix ภาพไม่ขึัน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 06:49:39 pm »
สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีเอาแอพ iflix ลงเครื่องแล้ว เปิดดูมีแต่เสียงภาพไม่ขึ้นเลยค่ะ หมดหนทางจะแก้เองแล้ว ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมคะ รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ UNCENSORED

• Edge LED TV member
Re: สอบถามเกี่ยวกับ xtreamer wonder เปิด iflix ภาพไม่ขึัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 10:15:11 am »
iflix เห็นเค้าบอกยังไม่รองรับ android box นะครับ เคยไปถามในเพจเค้าแล้ว
ต้องรอเค้าพัฒนา

ออฟไลน์ Phobekawaii

• *
Re: สอบถามเกี่ยวกับ xtreamer wonder เปิด iflix ภาพไม่ขึัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 12:08:12 pm »
แบบนี้นี่เอง ขอบคุณมากนะคะ

[ปลื่ม]