ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนถามแหล่งซื้อ Adapter TV หน่อยครับ  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ dataforcg261

• Flat TV member
  • *
ขอรบกวนถามแหล่งซื้อ Adapter TV หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 10:10:36 am »
ขอรบกวนถามแหล่งซื้อ Adapter TV หน่อยครับ

TV SONY W600B
INPUT : 100 V-240 V   50/60 HZ 1.0 A
OUTPUT : 19.5 V - 4.35 A

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yachtbest

• *
Re: ขอรบกวนถามแหล่งซื้อ Adapter TV หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 04:17:35 pm »
ต้องการตัวไหนครับ แปลงจากหัวอะไรเป็นหัวอะไร มี 2 ทางเลือก 1.ดูเอาใน intrnet จากgoogle เลย2.ไปที่ห้างใหญ่หน่อย แต่ก็หาไม่ง่ายนะครับ ร้านอมร ที่ฟอร์จูนดีที่สุด รองลงมาก็pantip ข้อเสียของร้านพวกนี้คือเจ้าของเป็นคนจีนต่างชาติ จะขายอย่างเดียว ความรู้เรื่องสินค้าไม่ค่อยมี
ปล.ขอให้เจอร้านที่แก้ปัญหาของคุณได้ครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ dataforcg261

• *
Re: ขอรบกวนถามแหล่งซื้อ Adapter TV หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 08:28:27 pm »
ต้องการตัวไหนครับ แปลงจากหัวอะไรเป็นหัวอะไร มี 2 ทางเลือก 1.ดูเอาใน intrnet จากgoogle เลย2.ไปที่ห้างใหญ่หน่อย แต่ก็หาไม่ง่ายนะครับ ร้านอมร ที่ฟอร์จูนดีที่สุด รองลงมาก็pantip ข้อเสียของร้านพวกนี้คือเจ้าของเป็นคนจีนต่างชาติ จะขายอย่างเดียว ความรู้เรื่องสินค้าไม่ค่อยมี
ปล.ขอให้เจอร้านที่แก้ปัญหาของคุณได้ครับ [ปลื่ม]

ขอบคุณครับท่านสั่งศูนย์ SONY ไปละครับรอของ 1 อาทิตย์ [ไม่เอา]