ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มี HD Meidia Player ยี่ห้อไหนที่ อ่านได้ทุกไฟล์ 4K โชว์ปก เล่น NAS ได้ ดู YouTube 1080p ได  (อ่าน 1313 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsongkul

• *
ตอนนี้มี HD Meidia Player ยี่ห้อไหนที่ อ่านได้ทุกไฟล์ 4K โชว์ปก เล่น NAS พายในบ้านได้ ดู YouTube 1080p ได้ หรือสามารถได้ถึง 4K ได้ ลงแอนดรอยได้ รวมไปถึงมีรีโมทแอร์เมาส์ในตัว โดยไม่ต้องซื้อเพิ่ม เพื่อความเสถียร บ้างครับ แบบครบเครื่องไปเลยหนะครับ จะได้ซื้อ งบไม่อั้นครับ ขอบคุณครับ