ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับมีmed8er6003d อยู่แล้วจะเปลี่ยนเป็น cloud1195+ เพื่อ tv 4k ดีมั้ย  (อ่าน 1468 ครั้ง)

ออฟไลน์ yodbuth

• Edge LED TV member
ขอคำแนะนำครับมี med8er6003d อยู่แล้วจะเปลี่ยนเป็น cloud 1195+ เพื่อ tv 4k ดีมั้ย คิดหนักเลยครับ เคยลอง cloud 1195 แล้วเมื่อ 5 เดือนที่แล้ว แต่พบว่ายุ่งยากมากกกก ต้องเล่นหนังผ่านโปรแกรม อยากรู้ว่าปัจจุบันมันดีขึ้นมั้ยครับ เพราะตอนนี้เห็นไฟล์ 4k เริ่มเยอะแล้ว
อีกใจก็คิดจะประกอบ pc ใช้การ์ดจอ เล่น 4k ไปเลย ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เมื่อก่อนต้องเล่นหนังผ่านอะไรเหรอครับ
ปกติตัวเครื่องมีโปรแกรมเล่นเหมือน HDplayer อยู่แล้วนิครับ