ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกล่อง GMMZ HD และ กล่องทีวีดิจิตอล Nano สภาพดี ราคาถูก และไมโครเวฟ Whirpool  (อ่าน 2153 ครั้ง)

ออฟไลน์ © J ê $ µ $ ©™

• LCD TV member
  • **
รายการที่ 1  กล่อง GMMZ HD อุปกรณ์ครบกล่อง  เครื่อง + ปลั๊ก + รีโมท ขาดแค่ สาย HDMI ครับ  

สามารถดูช่องรายการได้ปกติ ไม่มีแพ็คเกจอะไรเลยนะครับ สภาพภายนอก ตีไป 90 %

ถือว่ายังดีอยู่ครับเพราะว่าไว้หน้าทีวีอย่างเดียว เครื่องอายุประมาณ 2 ปี  ขอขาย  650 บาท

รายการที่ 2 กล่องทีวีดิจิตอล ยี่ห้อ NANO อุปกรณ์ครบกล่อง มี เครื่อง + สาย HDMI + รีโมท

สภาพภายนอก 99 % มีตรงหน้าจอของเครื่องที่แสดงตัวเลข มันมีบางขีดหายไป จะดูแล้ว งงๆ หน่อย

แต่สินค้ามีประกัน 2 ปี ซื้อเมื่อเดือนมกราคม 2558 ประกัน ถึง มกราคม 2560  ดูได้ปกติทุกอย่างครับ  

ขอขาย 300 บาท

รายการที่ 3 ไมโครเวฟ ยี่ห้อ Whirpool 850W สภาพใช้งานได้ปกติ แต่เก่าแล้วครับ

ขอขาย 500 บาท  สามารถส่งให้ได้ละแวกฝั่งธนนะครับ

ติดต่อได้ที่เบอร์ 084-2121-ห้าหกเจ็ด  แอดไลน์ตามนี้ได้เลย

สะดวกส่งให้ได้ แถว พระราม 2 สีลม สาทร ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2015, 01:57:37 pm โดย © J ê $ µ $ ©™ »

ออฟไลน์ jame_na

• Flat TV member
  • *
ขอจอง ต่อน๊ะคับ

ออฟไลน์ E_Noo

• *
กล่อง GMMZ HD ยังอยู่ไหมคะ