หน้า: [1]

เครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Dsat รุ่น GSR-M07

• Sermsak
  • *
เครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Dsat รุ่น GSR-M07
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 09:28:35 pm »

ขออนุญาตสอบถามผู้รู้หน่อยครับ เครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Dsat รุ่น GSR-M07 ( S80QB ) เครื่องนี้สามารถอัพเดทซอฟท์แวร์ได้ไหมครับ เป็นเครื่องรุ่นเก่าสิบกว่าปีได้
  • Krit Suansiam
  • Full LED TV member
  • ช่างกฤต สวนสยาม โปรดระวังการแอบอ้างสิทธิ์ แล้วคุณจะผิดหวัง
Re: เครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Dsat รุ่น GSR-M07
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2015, 09:32:54 am »

ไม่มีซอร์ฟแวร์ออกมาให้แล้วครับ

ใช้งานแมนนวลมืออย่างเดียวเลยครับ ถ้าจะเอามาใช้งานดูช่องฟรีทีวีผ่านดาวเทียม
  • Sermsak
  • *
Re: เครื่องรับสัญญาณดาวเทียม Dsat รุ่น GSR-M07
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2015, 05:42:06 pm »

ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับคำตอบ คงต้องเอาไว้ดูเฉพาะฟรีทีวี...
หน้า: [1]