ผู้เขียน หัวข้อ: ขาถามหน่อยครบผมควรเลือกเล่นhdยี้ห้ไหน  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ IIClaSz

• *
มเล่นเครื่องเสียงอยู่แล้วปกติ ผมะเล่นแผ่นผ่านเครื่องเล่นoppo103d แต่พอหลังๆมาเลเล่นหนังจากฮาสดิสชัดกว่ามากเลยอยากขอถามว่ ถ้าผมจะนำเเครื่องเล่นhdมาต่อเครื่องเล่นoppoผมควรใช้เครื่องเล่นhdยี้ห้อไหนดีคับหรือซื้อตัวกลางๆมาอ่านฟายเฉยๆดีคับ
อยากได้เสปรคที่ดู4kได้เสียงที่ดีมาก ภาพดีมาก

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: ขาถามหน่อยครบผมควรเลือกเล่นhdยี้ห้ไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 10:14:08 am »
ซื้อ / ทำ คัสต้อม FW  ก็สามารถเล่นไฟล์ได้ครบถ้วนครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lacket

• Flat TV member
  • *
Re: ขาถามหน่อยครบผมควรเลือกเล่นhdยี้ห้ไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 10:05:41 am »
CloudHD 1195+ อัพสเกลภาพให้ด้วย ผมเคยเปิดหนังจาก Mede8er1000x ไม่ชัด แต่พอเปิดจากเครื่องนี้ชัดขึ้นมาจนสังเกตได้คับ