ผู้เขียน หัวข้อ: ผมซื้อ TV sharp LC-40LE265X-WH สีขาวมาใหม่เจอปัญหาจอภาพแตก ต้วหนังสือไม่ชัด มีเสียงตื๊ดตลอดเลย  (อ่าน 3140 ครั้ง)

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
ถ้า.. ไม่เกิน 7 วัน (บางที่ 15 วัน)
ขอเปลี่ยนเครื่องใหม่.. เลยครับ
++ ไม่ทราบว่า.. ทำแตกเอง หรือ อยู่ดีๆเครื่องก็เกิดปัญหาขึ้นมา..?
ถ้า.. ทำแตกเอง ก็ต้องทำใจ.. ครับ

ออฟไลน์ Wurnchai

• *
    • ¨Õ¤ÅѺ
มี TV sharp LC-40LE265X-WH อีมั้ยครับแล้วสามารถสั่งซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาอยู่ประมานเท่าไหร่ถ้าอยู่ต่างจังหวัดมีบริการส่งรึเปล่าครับ