ผู้เขียน หัวข้อ: หาเครื่องเล่นที่เปิดทิ้งไว้ได้ 24 ชัวโมง ใช้งานง่าย เล่นวนซ้ำได้  (อ่าน 1333 ครั้ง)

ออฟไลน์ xjapan2552

• *
ผมต้องการเครื่องเล่นสำหรับทำงานกับระบบทีวีครับ ไว้เปิดโฆษณาให้ลูกค้าดูครับ ต้องการคุณสมบัติดังนี้

1. เปิดทำงานได้ตลอด 24 ชั่วโมง อยากได้แบบทนๆ
2. มีระบบเล่น Auto และเล่นวนซ้ำได้
3. เล่นผ่านช่อง USB Drive ได้
4. มีช่องต่อ AV

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ LLkeng

• OLED TV member
ผมต้องการเครื่องเล่นสำหรับทำงานกับระบบทีวีครับ ไว้เปิดโฆษณาให้ลูกค้าดูครับ ต้องการคุณสมบัติดังนี้

1. เปิดทำงานได้ตลอด 24 ชั่วโมง อยากได้แบบทนๆ
2. มีระบบเล่น Auto และเล่นวนซ้ำได้
3. เล่นผ่านช่อง USB Drive ได้
4. มีช่องต่อ AV

ขอบคุณครับ

ช่วยตอบล่ะกันนะครับ

1. ผมว่าได้เกือบหมด เอาบอดี้เป็นอลูมิเนียมเพราะส่วนใหญ่ระบายความร้อนชิพผ่านบอดี้ ถ้าเอาแบบเซพๆ ก็เอาเครื่องรุ่นที่มีพัดลมช่วย แล้วเอาฮาดดิสไว้ข้างนอก ดูรุ่นที่ตัวใหญ่หน่อยภายในจะได้โปร่งๆ ถ้าเล่นในห้องแอร์หายห่วง เอาพัดลมจ่อยังได้ ส่วนใหญ่สบายครับเพราะเครื่องพวกนี้เปิดโหลดบิทสองสามวันยังสบายๆ

2. ได้เกือบหมดอยู่ที่เราตั้งครับ

3. ถ้าเครื่องมี USB ก็เล่นได้หมด ส่วนใหญ่มันก็มีทุกรุ่นเป็นมาตรฐานครับ

4. จะเอามี AV ต้องเล่นตัวระดับกลางๆครับ ตัวเล็กไม่ค่อยมีพอทนี้

ถ้าเอาไปทำในธุรกิจอย่างที่ผมคิด ขอส่วนลดด้วยนะ 5555+

ออฟไลน์ Rdex

• LCD TV member
  • **
กล่องทีวีดิจิตอลไง เอาคูปองแลกประกันยาวด้วย