ผู้เขียน หัวข้อ: zidoo x6 pro กับ himedia H8  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ deejaijung

• Flat TV member
  • *
zidoo x6 pro กับ himedia H8
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 12:53:14 pm »
ปัจจุบันใช้ q5q ครับ   ก็ happy ดีมาก

พอดี จะซื้อเพิ่ม ไปติด ห้องใหม่ ครับ เน้น ใช้ดุผ่านเน็ต ครับ  app ที่ใช้ก็ IPplay...  , netflix คือ app ดูหนังผ่านเน็ตครับ  และก็ใช้ ดู tvonline ผ่านเน็ต ครับ

โดยต่อผ่าน wireless lan ครับ

สนใจสองตัว ที่เป็น octa core คือ zidoo x6 pro กับ himedia H8

รบกวนท่านๆ ช่วย เปรียบ และชี้แนะด้วยครับ