ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Admin ครับ  (อ่าน 505 ครั้ง)

ออฟไลน์ khwan2510

• Full LED TV member
ขอบคุณ Admin ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 07:02:14 pm »
ผมต่อต้านมาตลอดกับกระทู้หากิน พวกแอบแฝงขาย Hard Disc มือสองแต่แอบรับโหลดหนัง ลำพังของส่วนตัวมีขายลูก สองลูกไม่น่าเกลียดแต่นี่ืเข้าไปอ่าน พ่อค้าตัวเป็นๆเลย ซึ่งผมก็พยายามเข้าไปทักให้ขายของให้ตรงกระทู้ แต่สันดานพ่อค้ามันไม่สนใจคำร้องขอ นึกแต่จะขายโดยไม่คำนึงถึงกฏทึ่เวปเขาตั้ง ถึงแม้ผมเป็นผู้อาศัยแต่ผมก็เคารพกฏของบอร์ดเสมอ

ตอนนี้กระทู้รับโหลดหนังได้ไปอยู่ในที่มันควรจะอยู่ หลังจากพ่อค้ามันดื้อดึงพอสมควร คราวนี้แหละมันจะได้รู้ไปเลยว่าคุณอยากเป็นพ่อค้า คุณต้องมีคู่แข่ง ไม่ใช่มาตั้งกระทู้ผิดกฏ ผิดที่ เอาเปรียบพ่อค้ารายอื่ตหลอกตีกิน หรือดื้อด้านแบบนาย LLKeng ซึ่งพวกนี้เป็นแค่พวกฉาบฉวย ดีครับที่ Admin ยังเมตตาไม่เอาประกาศของพวกนี้ออกไปเหมือนของนาย Saiintz ซึ่งผมแจ้ง Admin เองว่าร้านนี้บ้าดันกระทู้ตัวเองทุก 20 นาที เลยโดนลบออกทันที

ผมขอขอบคุณ Admin อีกครั้ง จากใจ ผมหนีจากที่อื่นมาอยู่ที่ LCD เพราะพ่อค้าเห็นแก่ตัวจำพวกนี้ ดังนั้นการกระที่ผมทำไปถูกต้อง ไม่งั้น Admin คงไม่ย้ายกระทู้ของเหลือบเหล่านี้ออก ยังไงสมาชิกท่านอื่นๆ รบกวนเป็นหูเป็นตาให้เวป ถือว่าเราช่วยกันสร้างเวปให้อยู่คงนานดีกว่าครับ