ผู้เขียน หัวข้อ: Xtreamer Prodigy อัพเกรด android เป็น 4.4 ได้เปล่าครับ  (อ่าน 1761 ครั้ง)

ออฟไลน์ kopao

• *
Xtreamer Prodigy อัพเกรด android เป็น 4.4 ได้เปล่าครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 10:18:27 am »
Xtreamer Prodigy อัพเกรด android เป็น 4.4 ได้เปล่าครับ จะใช้แอพ android แต่ไม่ค่อยรองรับกัน ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้เปล่าครับ

ออฟไลน์ tikung

• Flat TV member
  • *
Re: Xtreamer Prodigy อัพเกรด android เป็น 4.4 ได้เปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2016, 04:11:51 pm »
ต้องเป็นรุ่น Xtreamer Prodigy 4K ครับ รุ่นตัวก่อนหน้าอัพเดท andriod ไม่ได้ครัรบ

ออฟไลน์ Manitikan

• *
    • sbobet
Re: Xtreamer Prodigy อัพเกรด android เป็น 4.4 ได้เปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 02:12:50 pm »
รุ่นนี้น่าจะได้ค่ะ แต่ต้องรอดูอีกทีบางทีการอัพเดทก้ไม่ได้ช่วยให้การใช้งานดีีขึ้นนะค่ะ