ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างจังหวัด.. ชม NBT HD ได้แล้ว.. จ้า  (อ่าน 2467 ครั้ง)

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
ต่างจังหวัด.. ชม NBT HD ได้แล้ว.. จ้า
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 06:35:19 am »
พอ.. หอยม่วง ส่งสัญญาณ HD ผ่านดาวเทียม..
ตอนนี้.. ดิจิตอลทีวี (ต่างจังหวัด) สามารถรับชมได้ ที่ช่อง.. หมายเลข 2 แล้วนะครับ..
เป็น.. สัญญาณภาพ 1080i HD
ท่านที่รับสัญญาณ.. จากเสาส่งในต่างจังหวัด ลอง.. สแกนทีวี หรือกล่องดิจิตอลทีวี อีกครั้ง.. ครับ

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
Re: ต่างจังหวัด.. ชม NBT HD ได้แล้ว.. จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 10:45:34 am »
 [ปลื่ม] ขอบคุณที่มาช่วยกันแจ้งข่าวครับ