ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจอง Zappiti 4K ONE SE HDR เพลย์เยอร์ 4K Dual HDMI Output แยกภาพและเสียง  (อ่าน 252070 ครั้ง)

ออฟไลน์ millenear

• Flat TV member
  • *
Re: เปิดจอง Zappiti 4K ONE SE HDR เพลย์เยอร์ 4K Dual HDMI Output แยกภาพและเสียง
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 12:10:21 pm »
แจ่เลย ครับ ผมจะได้ไม่ต้องต่อเสียง ออกทาง สาย ออฟติคอล อีกต่อไป  ออฟติคอล ไปได้แค่5.1   ต้องเลือกว่าจะเอาภาพสวย หรือเสียง  เพราะ HDMI  มันมีแค่1  [เท่ห์]

ออฟไลน์ hdstudio

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
    • HDstudio
Re: เปิดจอง Zappiti 4K ONE SE HDR เพลย์เยอร์ 4K Dual HDMI Output แยกภาพและเสียง
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 01:10:29 pm »
แจ่เลย ครับ ผมจะได้ไม่ต้องต่อเสียง ออกทาง สาย ออฟติคอล อีกต่อไป  ออฟติคอล ไปได้แค่5.1   ต้องเลือกว่าจะเอาภาพสวย หรือเสียง  เพราะ HDMI  มันมีแค่1  [เท่ห์]

ได้เลยค่ะ

Zappiti Music Control ตอบโจทย์ ONE Se แยกภาพและเสียง โดยแท้! เพราะนอกจากจะรองรับการแยกภาพและเสียง HDMI OUTPUT X2 นอกจากจะฟังเพลงอย่างละมุน ควบคู่กับการแสดงปกอัลบั้มอย่างมีอรรธรส ควบคุมได้ผ่าน Smartphone และ Tablet มันก็เจ๋งอยู่ไม่ใช่น้อย

เพียง 8,190 บาทเท่านั้น พร้อมของแถมสุดพิเศษเฉพาะ 100 ท่านแรกเท่านั้นนะคะ

สั่งจองได้ 2 ช่องทาง (มัดจำ1,000 บาท)
✅ Line@ - @hdstudio
✅ โทร 081-553-6269

เริ่มจอง 2 พค. เป็นต้นไปค่ะ
***สินค้ามีจำนวนจำกัด และส่งมอบให้คุณลูกค้าในช่วงปลายเดือนพค.-ต้นมิย.ค่ะ

ออฟไลน์ chalom

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 07:46:05 pm »
Zappiti 4K ONE SE HDR เล่น Youtube 4Kได้เปล่าครับ

ออฟไลน์ Deeone

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #291 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 07:42:19 pm »
ขอสอบถามหน่อยครับทำไม Zappiti 4K ONE SE HDR ของผมเสียงมันไม่ออก DTS HD มันได้แค่ DTS
ผมมี MINI อีกตัวทำไม DTS HD มันออก ทั้งที่ตั้งค่าเหมือนกัน สาย HDMI และตัว AVR อุปกรณ์ หนังเรื่องเดียวกัน
อื่นๆ ก็ใช้เหมือนกับตัว MINI ทุกอย่างเลยครับ คือพอเปลี่ยนมาเป็นตัว MINI เสียง DTS HD มันก็มาทันทีเลยครับ