ผู้เขียน หัวข้อ: ซัมซุงเขาบริการกันอย่างนี้เหรอ  (อ่าน 810 ครั้ง)

ออฟไลน์ imangoth

• Flat TV member
  • *
ซัมซุงเขาบริการกันอย่างนี้เหรอ
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 04:05:22 pm »
จากเรื่องที่นอตหวานไป 2 ตัวพนักงานรับเรื่องแล้ว สักพักมีเจ้าหน้าที่อีกท่านโทรมาบอกว่ามีค่าแรง 1,000 เปลี่ยนตัวขาใหม่อีก ราคา บาลๆๆๆๆ เพราะน็อตไม่มีจำหน่วยแยกต้องซื้อเป็นชุด ......ผมบอกเพิ่งซื้อมาได้ถึงอาทิตย์มีประกันทำไมต้องเสียค่าอะไหล่ ค่าแรง เขาบอกว่า accessories ไม่รวมค่ะ ผมวางสายเลย เซ็งจิต ดีที่ว่าร้านรับเปลี่ยน ทั้งที่ปัญหาเรื่องเกลียวหวานเป็นมาจากโรงงานผุ้ผลิตเพราะการประกอบเป็นไปตามแบบแผนทุกอย่าง เซ็งซัมซวยจริงๆๆๆ  [เศร้า]