ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ กล่อง vidon me กับ minix x6  (อ่าน 1112 ครั้ง)

ออฟไลน์ konn

• *
สอบถามครับ กล่อง vidon me กับ minix x6
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 10:51:39 pm »
สอบถามครับ กล่อง vidon me กับ minix x6 ที่เป็น android box เนี้ย อะไรน่าใช้มากกว่ากันครับ
ความแรง ประสิทธิภาพ ความเสถียร อะครับ จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจเลือกใช้งานน่ะครับ
ขอบคุณมากนะครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ konn

• *
Re: สอบถามครับ กล่อง vidon me กับ minix x6
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 09:51:25 pm »
ไม่มีใครตอบเลยยย  [เศร้า]