ผู้เขียน หัวข้อ: WebOS 2.0 LG จะต่อ SCREEN SHARE กับโน้ตบุค Win10 ยังไงครับ  (อ่าน 1828 ครั้ง)

ออฟไลน์ PMunmak

• Flat TV member
  • *
WebOS 2.0 LG จะต่อ SCREEN SHARE กับโน้ตบุค Win10 ยังไงครับ  (ต่อวงแลนเดียวกัน)

ลง Intel WiDi Media Share 1.2.1.20 แล้วครับ  พอกด Connect wireless display หาไม่เจอครับ

แต่พอกด Device>Connect Devise>Add devices  เจอชื่อทีวี พอแอดเสร็จทีวีเราก็จะอยู่ใน Play devices

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงต่อครับแบบนี้

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sclass16

• Flat TV member
  • *
Re: WebOS 2.0 LG จะต่อ SCREEN SHARE กับโน้ตบุค Win10 ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 03:45:35 pm »
 [ปลื่ม] ขอความรู้ด้วยคน