ผู้เขียน หัวข้อ: Sound Bar อันไหนดีกว่ากัน ระหว่าง Klipsch R-4B กับ JBL SB350  (อ่าน 1611 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melancia

• Flat TV member
  • *
Sound Bar อันไหนดีกว่ากัน ระหว่าง Klipsch R-4B  กับ JBL SB350 ราคา 14,900 เท่ากันเลย

หรือ มีตัวอื่นแนะนำ งบไม่เกิน 15,000 บาท สามารถแนะนำเพิ่มได้นะครับ

พื้นที่จำกัน ไม่สามารถวาง เป็น set in the box ได้ T_T

ออฟไลน์ nutt Manytech

• Edge LED TV member
Re: Sound Bar อันไหนดีกว่ากัน ระหว่าง Klipsch R-4B กับ JBL SB350
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 06:54:32 pm »
หารุ่นที่ ถอดเสียง dts ได้ด้วยจะดีกว่านะครับ ทั้งสองตัวถอดได้แต่ dolby digital

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
Re: Sound Bar อันไหนดีกว่ากัน ระหว่าง Klipsch R-4B กับ JBL SB350
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 08:42:52 am »
ลองดู SOUND BAR ของ POLK , PHILIP ก็เป็นอีกตัวเลือกทีดีนะครับ  แต่ soundbar มีข้อจำกัด ที่ทำให้ยังสู้พวก AVR แยกชิ้นไมได้  แต่ถ้าสามารถจัดการพื้นที่ได้ชุด AVR ONKYO ก็เป็นตัวเลือกที่ดีกว่าครับ