ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการขายครับ -himedia 900B ครบ กล่อง ใบ ใหม่มาก พลาสติกไม่ได้แกะ-  (อ่าน 847 ครั้ง)

ออฟไลน์ simpleman

• LCD TV member
  • **
พอกลับไปหยิบกล่องมาถ่ายรูปส่งให้ผู้สนใจ
ไปเห็นราคาตอนซื้อมา แล้วขายไม่ลงครับ
ราคาที่ตั้ง ตั้งตามคนที่เคยขายกัน
สุดท้าย ผมเลยเปลี่ยนใจ
ยกเลิกการขาย ขอเก็บไว้ใช้เองดีกว่า
จนกว่าจะอยากได้เครื่องอื่น ค่อยว่ากันใหม่

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

ยกเลิกการขายครับ

ขาย 2900 บาท

ของมือเดียว ครบ กล่อง ใบ สายsata รีโมท ใบรับประกัน(หมดอายุแล้ว)

สนใจรบกวน pm ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2016, 08:50:16 am โดย simpleman »
..  GOD MADE MEN AND WOMEN BUT SAMUEL COLT MADE THEM EQUAL  ..

ออฟไลน์ punz

• **
Re: ขาย himedia 900B ครบ กล่อง ใบ ใหม่มาก พลาสติกไม่ได้แกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 11:42:14 pm »
ขอราคาสุด ๆ พร้อมส่ง EMS ทาง PM ครับ

ออฟไลน์ simpleman

• **
พอกลับไปหยิบกล่องมาถ่ายรูปส่งให้ผู้สนใจ
ไปเห็นราคาตอนซื้อมา แล้วขายไม่ลงครับ
ราคาที่ตั้ง ตั้งตามคนที่เคยขาย
สุดท้าย ผมเลยเปลี่ยนใจ
ยกเลิกการขาย ขอเก็บไว้ใช้เองดีกว่า
จนกว่าจะอยากได้เครื่องอื่น ค่อยว่ากันใหม่

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

ยกเลิกการขายครับ
..  GOD MADE MEN AND WOMEN BUT SAMUEL COLT MADE THEM EQUAL  ..