ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดเล่นครับ ผมจะซื้อจอ LED ยี่ห้อ samsung&sony 32" มาดูหนัง HD แต่ ????  (อ่าน 1037 ครั้ง)

ออฟไลน์ gunmacproth

• *
มือใหม่หัดเล่นครับ ผมจะซื้อจอ LED ยี่ห้อ samsung & sony 32" มาดูหนัง HD  แต่ ผมอยากทราบว่า ตัวใหนที่ดูหนัง HD 1080p แล้วภาพมันสมูทครับ
ลื่นๆไหลๆ อ่า ครับ เน้น 32" น่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
[/b] [เขย่า]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
มือใหม่หัดเล่นครับ ผมจะซื้อจอ LED ยี่ห้อ samsung & sony 32" มาดูหนัง HD  แต่ ผมอยากทราบว่า ตัวใหนที่ดูหนัง HD 1080p แล้วภาพมันสมูทครับ
ลื่นๆไหลๆ อ่า ครับ เน้น 32" น่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
[/b] [เขย่า]
32 นิ้วมีจอ 100hz รุ่นเดียว ณ ตอนนี้คือ ss 32j6300 ครับ เป็นจอโค้ง แต่ก็ยากอยู่เหมือนกันครัย