ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่กริ๊บ ขายหูฟังเทพไร้สาย SONY GOLD กับ SONY PULSE สวยๆ ของยกกล่องครับ  (อ่าน 778 ครั้ง)

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
อ่านรายละเอียดก่อน ก่อนโทรมานะครับ

ขาย หูฟังเทพไร้สาย SONY GOLD กับ SONY PULSE สวยๆ ของยกกล่อง ใหม่กริ๊บ เพิ่งซื้อมาครับ

2 รุ่นนี้คุ้มค่า เสียงดีมากๆ เล่นเกมส์ก็แจ่ม ดูหนังฟังเพลงก็แจ๋ว ต่อ PC PS3 PS4 มือถือ Tablet ได้ทั้งแบบมีสาย และไร้สายครับ

ขายเพราะพอดีมี 2 รุ่นนี้ใช้อยู่แล้ว แต่หนังมันลอก เลยซื้อใหม่ แต่ไม่กล้าใช้ของใหม่กลัวเป็นรอย ใหม่กริ๊บๆแค่แกะมาเทส แล้วเก็บใส่กล่องไว้เฉยๆครับ

รูปครับ

SONY GOLD ขาย 2,950 บ. กับ SONY PULSE  ขาย 2,950 บ.

เหมาทั้งหมด 5,800 บ.ครับ เหมือนใหม่ ต่อรองราคา ขอผ่านก่อนนะครับ

สนใจโทรมาได้เลยครับ 0816394412

วิธีส่งมอบสินค้า : รับสินค้าได้ที่โชว์รูมรถ AUTOZONE ตรงข้าม TOYOTA LIBRA (ที่ทำงาน)

GRAND BANGKOKBOULEVARD (ที่บ้าน) อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินทร์ รัชดา36 โชชัย4 เท่านั้น สถานที่อื่นนัดก่อน ส่งได้เป็นบางที่นะ

ส่ง Ems +150 ครับ

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
ขายหมดทั้ง 2 ตัวแล้ว ขอบคุณทางเวปมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2016, 01:03:07 pm โดย handful »