ผู้เขียน หัวข้อ: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ , Subwoofer Klipsch R110และ AQ Carbon  (อ่าน 4742 ครั้ง)

ออฟไลน์ pppzosk

• Flat TV member
  • *
  • UPDATE 11/05/16 >>>>>

- Avr Pioneer LX78 ตัวรองTop สเปคจัดเต็ม มี Dolby Atmos ด้วยครับ

สภาพ : ใหม่มากๆครับ

ราคาขาย : เก็บใช้เองก่อนครับ ถ้าจะอัพอีก เดี๊ยวจะมาเปิดขายใหม่ครับ

- Subwoofer Klipsch R110SW

สภาพ : ซับอีกตัวครับ แค่เปิดเทสไม่นานครับ

ราคาขาย : === SOLD ===

การติดต่อ : Tel. 087-8287666 หรือ ID Line : ppp7666 ไม่สะดวกInboxในเว็บนะครับ

*** มาลองให้พอใจ แล้วยกกลับครับ ที่ อ.หนองแค จ.สระบุรีนะครับ จากรังสิตมาประมาณ 60กว่ากิโลครับ ***

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รายการที่ขายไปแล้ว :

- ลำโพงคอม Polk Hampden

สภาพ : 90% อายุ 1ปี 1 เดือน ซื้อจากร้านมั่นคงครับ

รีวิว Polk ครับ : http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=168829

- สาย Audioquest Carbon USB ยาว 0.75 เมตร

สภาพ : ดี ปกติครับ

ซื้อจากเจ็ทไลฟ์ออดิโอครับ http://www....com/product/828178/audioquest-carbon-usb-cable.html

# Bluray Player 3D and 4K Upscaling Panasonic BDT370 ประกันเหลือๆเลยครับ พอดีได้ LX58 มาแทนครับ

ขายที่ === SOLD ===

# ลำโพง และ ซับ Klipsch Reference Premiere ซีรีส์ล่าสุด

- Klipsch Floorstanding RP 250F 1 คู่

- Subwoofer Klipsch R110SW

------------------------------------------------------------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2016, 08:15:26 am โดย pppzosk »

ออฟไลน์ pon056

• Edge LED TV member
Re: *** ขายลำโพง Klipsch คู่หน้าและ ซับ สภาพเหมือนใหม่ ***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 01:05:12 pm »
ว้ากกกก ตามหา sub อยู่ ไปตอนไหนเนี่ย เสียใจ

• *
Re: *** ขายลำโพง Klipsch คู่หน้าและ ซับ สภาพเหมือนใหม่ ***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2016, 12:39:48 am »
เหลือแค่คู่หน้าครับ ราคาคุยกันได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2016, 10:50:50 pm »
 [หื่น]

• *
เพิ่ม Bluray Player ครับ

• *

• *
สอบถามได้ครับ

• *
ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 10:27:45 am »
กลับมาเปิดขายต่ออีกหน่อยครับ

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ , Subwoofer Klipsch R110และ AQ Carbon
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2016, 05:16:24 pm »
ลำโพง Polk ขายแล้วครับ

*** สำหรับท่านที่สอบถามมา ขอแจ้งว่า

Avr นัดรับได้ที่ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตนะครับ

ผมสะดวก เสาร์-อาทิตย์ ทุกเวลา

ถ้าเป็นวันธรรมดา จ-ศ ต้องหลัง 17:30 เป็นต้นไปครับผม

หรือก็ท่านมารับเอง ได้ที่บ้านผมครับ

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ , Subwoofer Klipsch และ AQ Carbon
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 10:41:46 am »
AQ Carbon ติดจอง รอโอนครับ

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ , Subwoofer Klipsch
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 08:31:54 am »
AQ Carbon USB ขายแล้วครับ

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ , Subwoofer Klipsch R110และ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 08:13:14 am »
ปรับลดราคาครับ

ขายต่ออีกไม่นานนะครับ สงสัยถ้ายังไม่ออก ผมจะเปิดใช้เองแล้วครับ  [ปลื่ม]

• *
Re: [ขาย] AVR Pioneer Dolby Atmos สภาพใหม่สุดๆ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 04:55:12 pm »
เหลือแค่ Avr ครับ