ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้HD Player  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ phuthanit

• *
อยากได้HD Player
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 01:13:01 pm »
ผมมือใหม่  อยากได้  HD PLAYER  มีงบไม่เกิน 5000 บาท ( ใช้แอมปืตัวเก่า ที่มีช่อง Coaxial) เน้นดูหนัง ภาพเสียงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. ยี้ห้อไหนดี
2. ร้านที่จำหน่าย
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: อยากได้HD Player
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2016, 06:06:13 pm »
ผมมือใหม่  อยากได้  HD PLAYER  มีงบไม่เกิน 5000 บาท ( ใช้แอมปืตัวเก่า ที่มีช่อง Coaxial) เน้นดูหนัง ภาพเสียงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. ยี้ห้อไหนดี
2. ร้านที่จำหน่าย
ขอบคุณครับ
เพิ่มอีกหน่อยได้ Popcorn Vten ภาพเสียงดีกว่าชิพ Realtek 1195 และยังเป็นรุ่นเดียวที่มีช่อง coaxial
digilifegadget.com