ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเล่นบลูเรย์ ยี่ห้อไหนน่าเล่น  (อ่าน 3634 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomtam

• Flat TV member
  • *
เครื่องเล่นบลูเรย์ ยี่ห้อไหนน่าเล่น
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 04:08:29 pm »
เครื่องเล่นบลูเรย์ ยี่ห้อไหน ในราคาไม่เกินหมื่นบาท เล่นแผ่นไม่เลือกไม่ติด cinavia บ้างครับ

ออฟไลน์ POKAPONG

• Full LED TV member
Re: เครื่องเล่นบลูเรย์ ยี่ห้อไหนน่าเล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2016, 11:40:11 pm »
ราคานี้แนะนำ SONY กับ PIONEER ครับ  ส่วน CINAVIA คงปฏิเสธไม่ได้เพราะเป็นของแถมจากโรงงานที่ใครก็ไม่อยากได้ครับ อิอิ