ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่องเล่นหนัง HD Player ยี่ห้อ Playon HD  (อ่าน 2165 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohhomermaid

• *
ขายเครื่องเล่นหนัง HD Player ยี่ห้อ Playon HD
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 10:27:39 am »
ขายเครื่องเล่นหนังมือสอง ยี่ห้อ Playon HD 3D (A.C.Ryan) สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ

ขายเพราะซื้อตัวใหม่ค่ะ

ราคาขาย 2,500 บาท
ราคายังต่อรองได้นะคะ หากสนใจจองจริงๆ

คนขายอยู่ภูเก็ตค่ะ หากคนซื้ออยู่ต่างจังหวัดจะจัดส่ง EMS ของไปรษณีย์ไทยให้ค่ะ

สนใจติดต่อ 083-5096739
Line ID: ohhokha

ออฟไลน์ Eddie8156

• Edge LED TV member
Re: ขายเครื่องเล่นหนัง HD Player ยี่ห้อ Playon HD
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 10:34:30 am »
ตัวนี้ราคานี้ถือว่าสูงไปนะครับ
แนะนำลองลดราคาลงน่าจะปล่อยง่ายกว่าครับ

ออฟไลน์ ppswandee

• Flat TV member
  • *
Re: ขายเครื่องเล่นหนัง HD Player ยี่ห้อ Playon HD
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 12:06:17 pm »
ราคาโหดมาก

ออฟไลน์ khwan2510

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 01:25:09 pm »
ราคาไม่แพงหรอกครับ ไม่มีขายแล้ว แต่ที่ต้องระวังคือ

1.User ใหม่เพิ่งมาสมัคร
2.ลงที่อยู่ไกลมาก
3.รูปที่นำมาลงไม่เคลียร์

ใครจะซื้อก็เช็คให้ดีก่อนครับ

ออฟไลน์ small fish

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 01:28:16 pm »
 [เท่ห์] จริงครับ แต่ยูสเก่าก็ไม่แน่เสมอไปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2016, 01:31:48 pm โดย small fish »

ออฟไลน์ Eddie8156

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 04:32:19 pm »
เห็นด้วยกับทั้ง2ท่านข้างบนเลยครับ

ถ้าส่งมอบของโดยตรงได้ก็ดีครับ แต่ถ้าจำเป็นจริงๆ ก็น่าจะมี idเพื่อ
เป็นหลักฐานก่อนทำการซื้อขาย หรือ เก็บเงินปลายทางได้น่าะดีไม่น้อยครับ

ออฟไลน์ small fish

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2016, 07:30:23 am »
เห็นด้วยครับ ผมเป็นอีกคนนึงที่ชอบใช้บริการซื้อขายแบบออนไลน์ และผมเป็นคน ตจว.ทำให้การซื้อขายเป็นไปด้วยความยากลำบาก ทั้งซื้อทั้งขาย ไม่ค่อยมีคนไว้ใจแต่ตอนนี้หลังจากซื้อขายมาพอสมควรก็พอมีเครดิตอยู่บ้างแต่ไม่ใช่ในเว็บนี้นะครับ ผมจึงขอวอนให้ผู้ที่จะซื้อขายกันในแบบออนไลน์แบบนี้ของอย่าได้เอาเปรียบเอากันเลยครับ คิดถึงใจเขาใจเรา การซื้อขายทุกครั้งก็จะเป็นไปด้วยความราบรื่นครับ  [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ Ohhomermaid

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 08:56:48 pm »
ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำค่ะ

ขอปิดการขายค่ะ ตอนนี้ส่งมอบของให้ลูกค้าเรียบร้อยแล้วค่ะ

เราขายของมือสองอยู่ที่ภูเก็ตมีหลายรายการค่ะ ไว้ใจได้แน่นอน เราเพิ่งทราบว่าสามารถลงขาย HD Player ได้ค่ะที่เว็บนี้ มือใหม่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ