ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านขายโปรเจคเตอรดีๆแนะนำไหมครับ  (อ่าน 4062 ครั้ง)

ออฟไลน์ huttyman

• Flat TV member
  • *
มีร้านขายโปรเจคเตอรดีๆแนะนำไหมครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 05:54:20 pm »
สวัสดีครับทุกคน

พอดีผมเป็นคนประเภทชอบไปลองดูของจริงเลยอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่ามีร้านไหนแนะนำไหมครับ อยากเข้าไปเดินดู เปิดดูไรงี้เลยอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ bookpopa

• *
Re: มีร้านขายโปรเจคเตอรดีๆแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2016, 01:12:52 am »
https://www.facebook.com/projector2home

ร้านนี้เลยครับ ผมเพิ่งจัด Epson 5350 + จอ Vertex 92" ไป

บอกเลย บริการดี ตอบแชทไวมาก ถามอะไรบอกหมด พ่อค้าใจดีครับผมม

ออฟไลน์ huttyman

• *
Re: มีร้านขายโปรเจคเตอรดีๆแนะนำไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 10:33:35 pm »
ขอบคุณมากๆเลยครับร้านนี้ตอบไวจริงๆ

ออฟไลน์ Hifi_2013

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 10:51:59 pm »
ไปเดินๆดู อาจได้ยี่ห้อที่ไม่ชอบ กลับบ้านก็ได้ เพราะอาจเจอ พนักงานขาย PC แต่ละยี่ห้อกล่อม หรือดันยี่ห้อนั้น เผายี่ห้อนี่ให้ฟัง    เพื่อนผมเคยไปเดินหา VDO Projecor มาดูหนัง แต่กลับได้พวก Presentation Projector กลับบ้านไปดูซะนั้น   สรุปโดนร้านกล่อมมาเรียบร้อย 

ให้ดีลองดูร้านที่ขายหลายๆยี่ห้อก็ดีครับ  บางร้านขายอยู่สองยี่ห้อ  เค้าก็คงต้องเชียร์ยี่ห้อที่เค้าขายนั้นแหล่ะครับ