ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ ss 55j6200 ผมหาได้ ราคา 25990 ในอนาคต จะถูกลงกว่านี้ไหมครับ  (อ่าน 1143 ครั้ง)

ออฟไลน์ promgolfee

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่ามี โอกาส ราคาจะลงกว่านี้ไหมครับ ในอนาคต อันใกล้ เพราะเห็น ออกมานานแล้วครับ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
เกรงว่าของจะหมดสต๊อคก่อนที่จะทันได้ลดราคาครับ

ราคานี้ถือว่าถูกแล้ว

ออฟไลน์ ืnachapop

• Edge LED TV member
เรื่องราคา ที่ท่านหามา ก็ถือว่าราคา ดีครับ ชื้อได้

ส่วนเรื่องราคา จะลงอีกไหม คิดว่าถ้าจะลงก็ คงไม่เยอะมาก หรือ น่าจะหยุดที่ราคานี้ครับ

การชื้อทีวีช่วงรอยต่อ  รุ่นเก่า กำลังจะหมดไป   รุ่นใหม่กำลังทยอยเข้ามา มีข้อดี ข้อเสีย ให้ลองเลือกดูนะครับ

ข้อดี คือ ได้ของถูก

ข้อเสียคือ ของเหลือน้อย หรือ ไม่มีของให้เปลี่ยนเวลาที่เครื่องมีปัญหา ซึ้ง มีเปอร์เช็นต์ สูงมากที่จะเจอปัญหา ยอด ฮิต เช่น แสงรั่ว dead pixel เป็นต้น

เน้นครับ อย่าได้วางใจว่าชื้อแล้ว จะได้เครื่องที่ไม่มีปัญหา    ให้เผื่อใจไว้บ้าง  ผมเคยเปลี่ยนถึงสามครั้ง ครั้่งที่สามก็ยังมีปัญหาอยู่เลยครับ