ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำด้วยครับ รบกวนอ่านรายละเอียดข้างในครับ  (อ่าน 1655 ครั้ง)

ออฟไลน์ MeowAOnKo

• Flat TV member
  • *
 อยากได้เครื่อง HD PLAYER สักเครื่องที่รองรับ Dolby Atmos กับ DTS:X ไว้เล่นกับ SAMSUNG KS9000 4K ต่อเข้า AVR ONKYO TX-NR 646 ครับ งบราวๆ 15 - 20 K ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

• *
Re: ช่วยแนะนำด้วยครับ รบกวนอ่านรายละเอียดข้างในครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2016, 02:31:07 pm »
 [โขก] ไม่มีคนช่วยตอบเลยครับ

ออฟไลน์ konkaew

• Edge LED TV member
Re: ช่วยแนะนำด้วยครับ รบกวนอ่านรายละเอียดข้างในครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2016, 04:06:06 pm »
ผมใช้เจ้า MELE1000 มันถอด Dolby Atmos อยู่แล้วถ้าหนังเรื่องนั้นมันมีระบบเสียง Atmos ครับ ของผมใช้เจ้า TX-NR 1030 ครับส่วน DTS X ไม่ทราบครับเพราะหนังที่มีในปัจจุปันยังหาโหลดไม่ได้

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 04:17:22 pm »
ขอบคุณมากครับ 1030 ดูไว้เหมือนกันแต่มันรุ่นใหญ่ ผมอยู่คอนโดมันเลยดูเกินความจำเป็นไป เลยเอาตัวนี้ เพราะรองรับ Atmos + DTS :X ได้ครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *