ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ซ่อม LCD,LED,PLASMA,3D โทร 081-4531793 กรุงเทพ-ปทุมธานี มีรถรับ-ส่ง  (อ่าน 288116 ครั้ง)

JC ELECTRONICS

• บุคคลทั่วไป
<<<< JC ELECTRONICS <<<< ร้านนี้ซิ ที่คุณตามหา...บริการฉับไว  ใส่ใจคุณภาพ..เพราะความพึงพอใจของลูกค้า  คือสิ่งที่เราต้องการ  พบมาตรฐานและบริการที่ดี  ราคาเป็นกันเอง  ที่.... JC ELECTRONICS <<<
เจ.ซี อิเล็กทรอนิกส์
บริการรับซ่อม TV  PLASMA  LCD  LED   SMART TV    3D
เครื่องเสียงรถยนต์ ชุดโฮมเธียเตอร์ เครื่องซักผ้า และเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด

***โดยช่างผู้ชำนาญงาน มากว่า 18 ปี ราคาย่อมเยา บริการทั้งในและนอกสถานที่ (เฉพาะTV 32 นิ้วขึ้นไป)***
เขตให้บริการ กรุงเทพและปริมลทล และย่านร้าน >> รังสิต, เซียร์, ซ.แอนเน็กซ์ ,ซ.39 , วิภาวดี, ดอนเมือง, แจ้งวัฒนะ ,พหลโยธิน,เมืองเอก,ม.รังสิต,  ธัญญะ ,สะพานแดง,ม,กรุงเทพ,ตลาดไทย,ม.ธรรมศาตร์ ลำลูกกา,คลอง1-7 ,ตลาดสี่มุมเมือง, บางเขน,ดินแดง,อนุสาวรีย์ชัย, สะพานใหม่, สายใหม , สุขาภิบาล 5 ,ตลาดออเงิน,วัชรพล , รามอินทรา ,คู้บอน ,ลาดปลาเค้า   ฯลฯ โทรสอบถามพื้นที่ให้บริการได้  (ถ้าไกลมากอาจต้องนัดล่วงหน้า)

งานด่วนมาไกล แค่นัดหมายล่วงหน้า  รอรับได้เลย
รับซ่อมพาแนล อาการสโลว์  ภาพเป็นGROST  เป็นเส้น  ภาพเต้น  ภาพซ้อน  สีเหลือม  สีเพี้ยน  ภาพขาว  หน้าจอลอก ฟิล์มพอง  คล้ายขึ้นรา บริษัทซ่อมไม่ได้   ยกมาหาเรา ซ่อมไม่ได้ไม่คิดเงิน

จำหน่ายอะไหล่แท้บริษัท รับสั่งจัดหาอะไหล่ SONY SAMSUNG  LG  PANASONICS  TOSHIBA  ราคาพิเศษ
รับซ่อม เมนบอร์ด ซัพพลาย อินเวอร์เตอร์  (งานช่างส่งซ่อม)ทุกรุ่น  ทุกยี่ห้อ
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับงานซ่อม กับเพื่อนช่างทุกท่าน  
โทร 081-4531793 [dtac] , 081-4662845 [true]
,089-9268746 [ais] , 02-9936872 [tot]

แผนที่ร้าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2014, 09:53:53 pm โดย JC ELECTRONICS »

ออฟไลน์ yuttana_tu

• Flat TV member
  • *
มาลุยเวปนี้เหมือนกันหรือครับ  ลูกค้าอยู่ใกล้ที่ใหนก็ยกไปได้เลยตามความสะดวกครับ
MMC Electronics ÃѺ«èÍÁ ·ÕÇÕ LCDTV ¤ÍÁ¾ÔÇàµÍÃì  ¨ÍÁ͹ÔàµÍÃì à¤Ã×èͧàÊÕ§  äÁâ¤ÃàÇ¿ áÅÐà¤Ã×èͧãªéä¿¿éÒÍ×è¹æ Tel.085-2545514 [email protected]

ออฟไลน์ tong99

• *
พี่ช่างคะ รบกวนสอบถามอาการค่ะ มีภาพซ้อน เกิดจากอะไร ซ่อมประมาณเท่าไรค่ะ
ใช้ Sony Bravia KLV-32EX400 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ [เท่ห์]

ออฟไลน์ tong99

• *
ขอบคุณมากค่ะ อยู่แถวพระราม2 ค่ะ ท่าทางจะต้องซื้อใหม่มั้งค่ะ ทำใจไว้แล้วค่ะ  ตอนนี้ก็เอาเครื่องเก่ามาดูอยู่ค่ะ

ออฟไลน์ sniwattana

• *
รบกวนสอบถามราคาซ่อมเปลี่ยนบอร์ด Sony Bravia 32 นิ้ว KLV32V400A รวมค่าแรงด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Lcd 2 hanD

• *
ขอถามพี่ช่างหน่อยตรับ ทีวีผม ยี่ห้อ jvc รุ่น 32bx18 เคยเอาไปให้ช่างที่ปากซอยซ่อมอาการเปิดพอมีแสงแล้วดับ  แต่พอเอากลับมาใช้HDMI ไม่ได้แต่ทีวีดุได้ปกติ เอากลับไปให้ช่างคนเดิมดุ เขาบอกว่าเมนบอร์ดเสีย  ต้องเสียเงินเพิ่มอีก 5000  ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ปล.ลืมบอกไปที่ไปซ่อมทีแรก ช่างบอกว่าอินเวอร์เตอร์เสียครับ ไม่เกี่ยวกับอาการนี้  เลยไม่รับประกันให้
ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ peeraput

• *
ทีวีผมมีภาพปกติ  ดูไปซัก2-3 ชม จะดับเองแล้วติดขึ้นมาเองทันทีเหมือนเราปิดเปิดเครื่องใหม่  ทางร้านพอจะแจ้งราคาคร่าวๆให้ได้ไหมครับเป็น ซามซุง รุ่นPS-42C91H บ้านผมอยุ่แถวสะพานใหม่

• *
ถ้าให้มาดูที่บ้าน มีค่าใช้จ่ายไหมครับ

ออฟไลน์ V.C. SERVICES

• Full LED TV member
    • MSN Messenger - vcservices@live.com
ไปดูที่บ้านก็ได้ครับ แต่อาการนี้ต้องยกเครื่องมาที่ร้าน ส่วนราคาก็จะแจ้งคร่าวๆก่อน เพราะราคาเบื้องต้นในการซ่อมเครือง ก็ไม่แพง ก็ซ่อมอยู่ประจำอยู่แล้วครับ
ขอบคุณมากครับ

• *
ระยะสะพานใหม่ประมาณ 10 กม.ฟรีครับ  แต่อาการของคุณลูกค้า ผมคงไม่มีเวลารอเทสแน่ ทางที่ดีผมรับมาทำที่ร้าน  รอเทสโอเคแล้วส่ง ใช้เวลาไม่เกินสองวัน  ดีกว่าครับ  ค่าใช้จ่ายจะประเมิณให้ก่อนซ่อม  ไม่ซ่อมไม่เสียเงิน
[ปลื่ม]งั้นเดี๋ยวผมโทรติดต่อไปครับ

• *
ไปดูที่บ้านก็ได้ครับ แต่อาการนี้ต้องยกเครื่องมาที่ร้าน ส่วนราคาก็จะแจ้งคร่าวๆก่อน เพราะราคาเบื้องต้นในการซ่อมเครือง ก็ไม่แพง ก็ซ่อมอยู่ประจำอยู่แล้วครับ
ขอบคุณมากครับ  แต่อีกร้านน่าจะไกล้กว่าครับ [ปลื่ม]

• MSN Messenger - vcservices@live.com
ใกล้หรือสะดวกที่ใหนติดต่อได้เลยครับ ยินดีและให้คำปรึกษาครับ ขอบคุณมากครับ

ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ จะตอบกระทู้ลูกค้าพอดีมีกระทู้ใหม่เข้ามาพอดี

• *
อ้าว..เพิ่งเห็นที่อยุ่ร้าน JC  อยู่แถวแอนเน็กเปล่าครับ หอพักแฟนผมอยู่แถวนั้น จะได้ยกไปซ่อมผ่านบ่อย 

ออฟไลน์ Champxx1

• *
  อาการนี้ถ้าภาพปกติ แต่เป็นแค่จุดเขียว เรียกว่าเ ded pixal ต้องเปลี่ยนพาแนลอย่างเดียวครับ 50pz570
ประมานเท่าไหร่อะคราฟ ใช้เวลาในการเปลี่ยนนานมั้ยคราฟ
ขอบคุณคราฟ

• *
ขอบคุณช่างตี๋ครับ  ที่ซ่อมทีวีให้พิเศษราคาไม่ถึงพัน รอรับได้เลย ไม่งั้นผมต้องจ่าย 5000 แน่เลย   [ปลื่ม] ยกให้สองนิ้วโป้เลยครับ

• *
บริการดี ประทับใจมาก    วันนี้ไม่มีงานนั่งดูหนัง เกือบทั้งวันไม่มีอาการคับแล้ว  ขอบคุณครับ [รัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2012, 08:38:56 pm โดย peeraput »

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2012, 08:42:47 pm โดย peeraput »