ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับผม รบกวนขอคำชี้แนะคับ งบ30K ต้องการ hdr full-hd ครับ  (อ่าน 3847 ครั้ง)

ออฟไลน์ kujaplay

• *
ตามหัวข้อที่โพสต์ฟไปคับ งบ30Kบาท (บัตรเครดิตผ่อนได้ด้วยยิ่งดี) ระยะนั่งห่างจาก ทีวี 2เมตร ต้องการสเปค Full Hd ที่มี HDR ไม่สน 4K งบเท่านี้ไหวมั้ยครับ แล้วจะเล่นตัวไหนได้บ้าง ระยะนั่ง 2เมตร ใช้พลาสม่า LG 42" นิ้วอยู่ ก็ฟินแล้ว ไม่รู้ 2เมตร ตาผมจะรับ 46-50ไหวไหม? ขอบคุณคับ  [รัก]

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
ตามหัวข้อที่โพสต์ฟไปคับ งบ30Kบาท (บัตรเครดิตผ่อนได้ด้วยยิ่งดี) ระยะนั่งห่างจาก ทีวี 2เมตร ต้องการสเปค Full Hd ที่มี HDR ไม่สน 4K งบเท่านี้ไหวมั้ยครับ แล้วจะเล่นตัวไหนได้บ้าง ระยะนั่ง 2เมตร ใช้พลาสม่า LG 42" นิ้วอยู่ ก็ฟินแล้ว ไม่รู้ 2เมตร ตาผมจะรับ 46-50ไหวไหม? ขอบคุณคับ  [รัก]

งบนี้จะได้ 4K HDR แล้วครับ รุ่น UH650T 55 นิ้ว

ส่วน Full HD HDR ไม่มีเลยครับ