ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหน จำหน่าย หรือรับลงหนัง ลงฮาร์ดดิสมั่งครับ  (อ่าน 1480 ครั้ง)

ออฟไลน์ uncleho

• Flat TV member
  • *
ผมซื้อ HD Player พร้อมกับ ฮาร์ดดิส ขนาด 2 เทราไบค์ มาใช้ดูหนังเมื่อสองปีก่อน ตอนนี้ อยากซื้อ ฮาร์ดดิส ตามขนาดพร้อมลงหนังให้ด้วย มีที่ติดต่อได้ที่ไหนบ้างครับ หรือขอเบอร์ติดต่อก็ได้ อยู่ต่างจังหวัด ไม่คล่องสถานที่จำหน่ายครับ ขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆน้องๆด้วยครับ

ออฟไลน์ uncleho

• Flat TV member
  • *
Re: ที่ไหน จำหน่าย หรือรับลงหนัง ลงฮาร์ดดิสมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 02:52:39 pm »
ไม่ได้เข้าเวปมานาน  เจอแล้วครับ  แค่นี้เอง