ผู้เขียน หัวข้อ: ++พวกบูธทีวี ในfashion มันอยู่แถวไหนชั้นอะไรครับ กะไปดูอาทิตย์หน้าครับ++  (อ่าน 1434 ครั้ง)

ออฟไลน์ c8000

• Flat TV member
  • *
คือเดือนก่อน ไปเดินดู ปรากฏว่า ขาลาก
หาชั้นที่ขายทีวีไม่เจอ   เดินวนไปมา3รอบ
ผมก็หมดแรงละ  ไม่ทราบว่าอยู่โซนไหนบ้างครับ

แต่ก่อน หลายปีก่อน จำได้เคยไปดูหลายทีเหมือนกัน
รู้สึกว่ามีทีวี ดีๆ ครบๆ ให้ดูกันเลย
แต่เหมือนกับว่า มันจัดระบบใหม่แล้ว ผมหาไม่เจอเลยครับ
ว่าอยู่โซนไหนชั้นไหน

Thankyou [ปลื่ม]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ชั้นล่างครับ powerbuy จะมีสองฝั่ง ฝั่งใต้จะใหญ่กว่าฝั่งเหนือ(ตรงหน้าห้าง)
หรือชั้น 2 ของ Home Pro The Power ก็มีให้ดูทุกแบรนด์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2016, 12:24:12 am โดย น้าSirota^_^ »

• *
ขอบคุณครับน้า [เท่ห์]

ออฟไลน์ Dimner

• Full LED TV member
ถ้าเน้นราคาดีๆ ช่วงนี้ งานอิเล็กโทรนิก้า ลดเยอะกว่าครับ

• *
กะดูเฉยๆน่ะครับ  แล้วค่อยมาตัดสินใจอีกที  แล้วค่อยสั่งร้านข้างนอกเอาน่ะครับ