ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ HD Player  (อ่าน 1928 ครั้ง)

ออฟไลน์ fox_25

• *
อยากได้ HD Player
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2016, 03:16:38 pm »
  อยากซื้อ HD Player  เพราะ มันสามารถเชื่อมต่อกับ TV  ได้โดยตรง ซึ่งบางครั้งอยากนอนดูไฟล์หนังจาก TV สบายๆ  [ปลื่ม]
เพราะไม่สนใจเคเบิ้ลในหอ และ ไม่อยากดู TV  เพราะเบื่อโฆษณา แหะๆ [เปล่า]
  ไม่มีความรู้เรื่องนี้ด้วยเพราะเป็นมือใหม่ค่ะ  อยากได้คำแนะนำค่ะ
 [ปลื่ม]
1. ราคาไม่แพงมาก งบไม่เกิน 7,000 ค่ะ
2. ดูหนังจาก HD Player ได้ทุกสกุลค่ะ   
3.  ตอนนี้หนังจุ HD External 3 ลูก เต็มหมดแล้วค่ะ
4. อยากได้ความจุเยอะๆ

ขอบคุณค่ะ

[รัก]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: อยากได้ HD Player
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 09:51:01 am »
Zappiti  รุ่นเล็กสุด

ออฟไลน์ akanit

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 04:44:31 pm »
Zappiti  รุ่นเล็กสุด

ตัวนี้เป็นแอนดรอยบ๊อกนะครับไม่ใช่ hd play

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2016, 05:51:27 pm »
ความจุ ไม่เกี่ยวกับกล่องครับ อยู่ที่ HDD (เห็นจขกท บอกอยากได้ความจุเยอะๆ)
µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿