ผู้เขียน หัวข้อ: สาวก Harman Kardon !  (อ่าน 211642 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: สาวก Harman Kardon !
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 04:48:10 pm »
ถูกต้องครับตอนนี้ firmware h/k สำหรับรุ่น 3 มีปัณหาจริงๆครับเท่าที่คุยกะ บ. mi และพี่หมูนะครับ มันจะแฮงบอยๆ มันเป็นเพราะระบบ firmware ของ 3d มั้งครับลองโทรไปเช็คที่ บ แม่ดูนะครับ เห็วว่าตอนนี้ดีขึ้นมากๆครับผม :)

Harman Kardon AVR-365 ออกเฟิร์มแวร์ใหม่แล้วหราครับ ผมเซิร์ชหาไม่มีเลยครับ 

อันนี้ต้องตาม ท่านพี่ ninemooo  รับรองขานี้เรื่อง fw สุดยอดครับ 555+ :)

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 09:35:41 am »
ถูกต้องครับตอนนี้ firmware h/k สำหรับรุ่น 3 มีปัณหาจริงๆครับเท่าที่คุยกะ บ. mi และพี่หมูนะครับ มันจะแฮงบอยๆ มันเป็นเพราะระบบ firmware ของ 3d มั้งครับลองโทรไปเช็คที่ บ แม่ดูนะครับ เห็วว่าตอนนี้ดีขึ้นมากๆครับผม :)

Harman Kardon AVR-365 ออกเฟิร์มแวร์ใหม่แล้วหราครับ ผมเซิร์ชหาไม่มีเลยครับ 

อันนี้ต้องตาม ท่านพี่ ninemooo  รับรองขานี้เรื่อง fw สุดยอดครับ 555+ :)

เพราะงี้แหละผมถึง งอนพี่ ดอน ที่ไม่ยอมแก้ ปัญหาเรื่อง fw สักกะทีหันไปซบพี่ ไพ กับ น้อง แยมแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ yim

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 12:43:59 pm »
ผมก็เป็นครับ เสียงเซอราวดขวาขาดๆหายๆ up ก็ไม่หาย แต่ไม่เป็นไร"สีทนได้"อิอิ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ aenarong

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 05:16:18 pm »
มีใครเคยใช้ H/K  ต่อ power amp 2 แชนแนลบ้างคับกำลังสนใจอยู่
ว่าจะเอามาขับคู่หน้าไว้ดูหนังอ่ะคับ
แต่ได้ยินมาว่าดูหนังให้เน้น center กับ sub
ขอความรู้ด้วยคับ

ออฟไลน์ verapon588

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:28:14 pm »
ส่งharman 365ให้ร้านที่ซื้อเอาไปเคลมให้2อาทิตย์เเล้ว ยังไม่ได้ของเลย ท่านที่เป็นตัวเเทนของHarman Kardon ที่อยู่กรุงเทพกรุณาช่วย
ส่งมาให้เร็วๆด้วยครับ ของที่ส่งไปเคลมจากจังหวัดอุดรธานี ร้านที่ผมซื้ออยู่อุดรครับเกรงใจเจ้าของร้าน โทรไปถามหลายรอบเเล้ว ถ้าใครพอรู้จัก
กับตัวเเทนHarman Kardon กรุณาช่วยสอบถามให้ที่ด้วยครับ ของใหม่ซื้อมาได้4-5วัน เครื่องค้างทำอะไรไม่ได้เสียตังเเล้วไม่ได้ใช้ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2012, 12:25:21 pm โดย verapon588 »

ออฟไลน์ Axzon1

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 08:25:11 am »
ตอนนี้ใช้ AVR H/K 156 อยู่ครับ ไม่แน่ใจกรณีที่เราไม่เปิด AVR แต่ให้มันสามารถส่งผ่านสัญญาณ HDMI ออกได้หรือเปล่า ต่อใช้งานอย่างนี้อยู่ครับ

HD Player -> AVR -> TV  ถ้าเราไม่เปิด AVR จะให้มันผ่านออกไปเลยได้หรือเปล่าอะครับ (ตอนนี้ต้องเปิด AVR ตลอด) ไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้มันทำได้หรือเปล่า หรือต้อง setup อย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ vute

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 03:23:42 pm »
อยากมาเป็น สาวก Harman Kardon ด้วยคน

หา Harman Kardon AVR 265 อยู่ครับ   หรือ 165 ก็ได็
ใครเบื่อแล้ว จะเปลี่ยน จะup ต้องการขาย ส่งรายละเอียดมาเลยครับ จะติดต่อกลับ ครับผม
ถ้าของอยู่ กรุงเทพ พัทยา แหลมฉบัง ศรีราชา  จะดีมากไปรับเองได้ครับ [ปลื่ม]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 9nine

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 05:06:22 pm »
มาเป็นสมาชิกด้วยคน  Harman Kardon AVR 265 แต่ของยังมาไม่ถึง [รัก] [รัก] [รัก]
Mornitor   :  LG 42 LM7600
BD            :  Sony
AVR          :  HK265 7.1-channel
Speaker   :  Canton Movie 130
HDMI        : JERICHO

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2012, 09:10:46 pm »
แวะเข้ามาดู...
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ vute

• **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 07:10:41 pm »
พึ่งสั่ง Harman Kardon AVR 165 ไปครับ
ได้มาเป็น สาวก Harman Kardon ด้วยคนแล้ว

แจ้งข่าวด้วยว่าตอนนี้ราคาปรับลงแล้ว   น่าจัดมาก    [หื่น]

ออฟไลน์ Axzon1

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 01:10:43 am »
ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:17:28 am »
ช่วงนี้เห็นท่านเอก จัด pro HK ใครสนใจไปลองดูครับ

ออฟไลน์ audio

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:14:52 pm »
ช่วงนี้เห็นท่านเอก จัด pro HK ใครสนใจไปลองดูครับ

ขอบคุณที่ช่วยเชียร์ครับ  ตอนนี้ได้เปิดร้านเต็มตัวแล้วครับ   ตอนนี้มี โปร สำหรับรุ่น 156 นะครับใครสนใจก้รีบได้เลยครับ ตอนนี้เหลือ แค่ / ตัวครับ ออกโปรวันเดียวไป 3 ตัวเลยครับท่าน ขอบคุณครับ:)

killermeng

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 07:04:43 am »
หูดับครับผม ถ้าได้ฟัง H/K ^^" ไปฟังอันอื่นไม่รู้เรื่องเลย เบลอๆ บ๊องๆ

ออฟไลน์ giantvcd

• *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 09:46:18 am »
ยังใช้รุ่นเลขสี่ตัวอยู่เลย [รัก] แน่น หนา หนัก เคยลอง พี่ไพตัวรองtop แต่ชอบแนวHK มากกว่า ;D

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 09:58:25 am »
ยังใช้รุ่นเลขสี่ตัวอยู่เลย [รัก] แน่น หนา หนัก เคยลอง พี่ไพตัวรองtop แต่ชอบแนวHK มากกว่า ;D

หนักสุด ไม่มีใครเกินแล้ว HK นี่ถ้ารุ่นใหญ่ ๆ ปัญหาน้อย ๆ ผมสอยไปแย้ว  [โขกโต๊ะ] เสียดายมาก ๆ

ออฟไลน์ Shuto

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 11:29:08 am »
เป็นสมาชิกด้วย สั่ง 365 ไป รอนัดส่งอยู๋เลย

จับคู่กับ Klipsch RF62 RC62 ตามหา surround อยู่เลยคับ

ยังไม่ได้ฟังเลย

ออฟไลน์ MonkeyAstro

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 06:32:22 pm »
 [หื่น]

ãËéºÃÔ¡Òà Hosting | Í͡Ẻ Website | ¨Ó˹èÒ ªØ´à´ç¡