ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ Toshiba LED 50L5550VT ราคาไม่ถึงสองหมื่นเอาได้มั้ยครับ  (อ่าน 1469 ครั้ง)

ออฟไลน์ thesun

• Flat TV member
  • *
ราคาล่าสุด 189XX บาท (ตัวโชว์) สำหรับ LED แอนดรอย 50 นิ้วพอไหวมั้ยครับ หรือมีที่ไหนถูกว่านี้หรือยี่ห้ออื่นๆคุณภาพใกล้เคียงกัน
มี apps IPTV ลงให้พิเศษตลอดชีพดูได้ปีนึงก็น่าจะคุ้มเพราะตอนนี้ซื้อ IP playbox เติมเงิน 350บาท/เดือนอยู่แล้ว

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
ไม่คุ้มครับ เพิ่มเงินไปเอารุ่นอื่นที่ภาพดีกว่ามีมากมาย

ออฟไลน์ thesun

• Flat TV member
  • *
ไม่คุ้มครับ เพิ่มเงินไปเอารุ่นอื่นที่ภาพดีกว่ามีมากมาย

ไม่ก็ลดขนาดเหลือซํก 40-43 นิ้ว งบไม่เกิน 2 หมื่น
ตอนนี้มีกล่องแอนดรอย+กล่องทรูแดงอยู่แล้ว ถ้าแบบนี้คงไม่ต้องเอา smart TV ใช่มั้ยครับ

ที่จะเอา toshiba รุ่นนี้ติดใจตรงที่คนขายที่ homepro ยบอกว่ามี doll IPTV ตลอดชีพให้ด้วยดูบอล +หนัง  [ปลื่ม] แต่ถ้าสเปคจอต่ำไปอาจจะดูรุ่นอื่นอีกที